Spacewalk - en to ml translation catalogue (333 entries)

en: 
     Tip: Minor releases with a '*' are currently supported by Red Hat.
ml: 
     സൂചന: '*' ഉള്ള ലഘു ലക്കങ്ങള്‍ നിലവില്‍ Red Hat പിന്തുണയ്ക്കുന്നു.

en: 
    Aborted.
ml: 
    നിര്‍ത്തിയിരിക്കുന്നു.

en: 
    Are you sure you would like to continue?
ml: 
    നിങ്ങള്‍ക്ക് മുമ്പോട്ട് പോകണമോ?

en:  Minor Release:
ml:  ലഘു ലക്കം :

en: %s megabytes
ml: %s മെഗാബൈറ്റുകള്‍

en: %s was not found
ml: %s ലഭ്യമായില്ല

en: *Email Address:
ml: *ഈ-മെയില്‍ വിലാസം:

en: <b><span size="12000">Incompatible Certificate File</span></b>
    
     The certificate is expired. Please ensure you have the correct  certificate and your system time is correct.
ml: <b><span size="12000">പൊരുത്തപ്പെടാത്ത സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റ് ഫയല്‍</span></b>
    
     സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റിന്റെ കാലാവധി കഴിഞ്ഞിരിയ്ക്കുന്നു. ശരിയായ സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റാണെന്നും സിസ്റ്റത്തിന്റെ സമയം ശരിയാണെന്നും ഉറപ്പാക്കുക.

en: <b>Downloads &amp; Upgrades:</b>
ml: <b>ഡൌണ്‍ലോഡുകളും പരിഷ്കരണങ്ങളും:</b>

en: <b>HTTP Proxy</b>
ml: <b>HTTP പ്രോക്സി</b>

en: <b>Login:</b>
ml: <b>പ്രവേശന നാമം:</b>

en: <b>Management:</b>
ml: <b>മാനേജ്മെന്റ്:</b>

en: <b>Security &amp; Updates:</b>
ml: <b>സുരക്ഷയും പരിഷ്കരണങ്ങളും:</b>

en: <b>Support:</b>
ml: <b>പിന്തുണ:</b>

en: <b>System ID:</b>
ml: <b>സിസ്റ്റം ഐഡി:</b>

en: <b>The network connection on your system is not active. Your system cannot be set up for software updates at this time.</b>
ml: <b>നിങ്ങളുടെ സിസ്റ്റത്തിനുള്ള നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് കണക്ഷന്‍ സജീവമല്ല. ഈ സമയത്ത് നിങ്ങളുടെ സിസ്റ്റം സോഫ്റ്റ്‌വെയര്‍ പരിഷ്കരണങ്ങള്‍ക്കായി ക്രമീകരിച്ചിട്ടില്ല. </b>

en: <b>Tip:</b> Minor releases with a '*' are currently fully supported by Red Hat.
ml: <b>സൂചന:</b> '*' ഉള്ള ലഘു ലക്കങ്ങള്‍ നിലവില്‍ Red Hat പിന്തുണയ്ക്കുന്നു.

en: <b>Warning:</b> Using this option, your system will always be the most recent minor release and <b>cannot</b> be limited to an older release version.
ml: <b>മുന്നറിയിപ്പു്:</b>: ഈ ഐച്ഛികം ഉപയോഗിച്ചു്, നിങ്ങളുടെ സിസ്റ്റത്തില്‍ ഏറ്റവും പുതിയ ചെറിയ പതിപ്പുകള്‍ പോലും ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സഹായിയ്ക്കുന്നു. അങ്ങനെ ഇതു് പഴയതായി <b>ഇരിയ്ക്കുന്നതല്ല</b>.

en: <b>Warning</b>
ml: <b>മുന്നറിയിപ്പു്</b>

en: <b>You have no active subscriptions available in your account.</b> You will need to do one of the following to create an active subscription in your account before this system can be registered:
ml: <b>നിങ്ങളുടെ അക്കൌണ്ടില്‍ സജീവമായ ഒരു സബ്സ്ക്രിപ്ഷനും ലഭ്യമല്ല.</b> ഈ സിസ്റ്റം രജിസ്ടര്‍ ചെയ്യുന്നതിന് മുമ്പായി നിങ്ങളുടെ അക്കൌണ്ടില്‍ പുതിയ ഒരു അംഗത്വം തുടങ്ങുന്നതിന് താഴെ പറഞ്ഞിരിക്കുന്നതില്‍ ഒന്ന് നിങ്ങള്‍ ചെയ്യേണ്ടതാണ്:

en: <b>Your system was registered for updates during installation.</b>
ml: <b>ഇന്‍സ്റ്റലേഷന്‍ സമയത്തു് പരിഷ്കരണങ്ങള്‍ക്കായി നിങ്ങളുടെ സിസ്റ്റം രജിസ്ടര്‍ ചെയ്തിട്ടുണ്ടു്.</b>

en: <b>_All available updates</b> will be provided to this system. If kept updated, this system will always be equivalent to the latest minor release in the main 'Red Hat Enterprise Linux x' software channel.
ml: <b>ലഭ്യമായ _എല്ലാ പരിഷ്കരണങ്ങളും</b> സിസ്റ്റത്തിനു് ലഭ്യമാകുന്നു.  സിസ്റ്റം പരിഷ്കരിയ്ക്കുന്നതു്, Red Hat Enterprise Linux 6-ന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ ല‌ക്കത്തിനു് സമമാക്കുന്നു. പ്രധാന 'Red Hat Enterprise Linux 6' സോഫ്റ്റ്‌വെയര്‍ ചാനലലിലേക്കു് രജിസ്ടര്‍ ചെയ്യപ്പെടുന്നു.

en: <b>_Limited updates</b> will be provided to this system, maintaining compatibility with the selected minor release software channel:
ml: താഴെ പറഞ്ഞിരിയ്ക്കുന്ന Red Hat Enterprise Linux ലഘു ലക്കത്തിനുള്ള സോഫ്റ്റ്‌വെയര്‍ ചാനലുകളുമായുള്ള പൊരുത്തം സൂക്ഷിക്കുന്നതിനായി <b>_കുറഞ്ഞ പരിഷ്കരണങ്ങള്‍</b> ലഭ്യമാകുന്നു.

en: <big><b>Moving to earlier releases won't be possible</b></big>
ml: <big><b>മുമ്പുള്ള ലക്കത്തിലേക്കു് പോകുവാന്‍ സാധ്യമല്ല</b></big>

en: <big><b>Profile Data</b></big>
ml: <big><b>പ്രൊഫൈല്‍ ഡേറ്റാ</b></big>

en: <big><b>System Name</b></big>
ml: <big><b>സിസ്റ്റത്തിന്റെ പേരു്</b></big>

en: <small><b>Example:</b> squid.example.com:3128</small>
ml: <small><b>ഉദാഹരണം:</b> squid.example.com:3128</small>

en: <small><b>Example</b>: XXXX-XXXX-XXXX-XXXX</small>
ml: <small><b>ഉദാഹരണം</b>: XXXX-XXXX-XXXX-XXXX</small>

en: <small><b>Tip:</b> Red Hat values your privacy: http://www.redhat.com/legal/privacy_statement.html.</small>
ml: <small><b>സൂചന:</b> Red Hat നിങ്ങളുടെ സ്വകാര്യത മാനിക്കുന്നു: http://www.redhat.com/legal/privacy_statement.html.</small>

en: <small>Tip: Forgot your login or password? Contact your Satellite's <i>Organization Administrator</i>.</small>
ml: <small>സൂചന: നിങ്ങളുടെ പ്രവേശന നാമം അല്ലെങ്കില്‍ രഹസ്യവാക്ക് മറന്നുവോ? നിങ്ങളുടെ സാറ്റിലൈറ്റ് <i> സ്ഥാപന പാലകനുമായി</i> ബന്ധപ്പെടുക.</small>

en: A common cause of this error is the system time being incorrect. Verify that the time on this system is correct.
ml: സിസ്റ്റത്തിന്റെ സമയം തെറ്റായത് ആണ് ഈ പിഴവു്. ഈ സിസ്റ്റത്തിന്റെ സമയം ശരിയാണ് എന്നുറപ്പ് വരുത്തുക.

en: A connection was attempted with a malformed URI.
ml: തെറ്റായ URI ഉപയോഗിച്ച് ഒരു കണക്ഷനു് ശ്രമിച്ചിരിയ്ക്കുന്നു.

en: A connection was attempted with a malformed URI: %s.
ml: തെറ്റായ URI ഉപയോഗിച്ച് ഒരു കണക്ഷനു് ശ്രമിച്ചിരിയ്ക്കുന്നു: %s.

en: A profilename was not specified, and hostname and IP address could not be determined to use as a profilename, please specify one.
ml: ഒരു പ്രൊഫൈലിന്റെ പേര് കൊടുക്കാത്തതിനാല്‍, ഹോസ്റ്റ് നെയിം IP വിലാസം എന്നിവ ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല. അതിനാല്‍ ദയവായി ഒരെണ്ണം വ്യക്തമാക്കുക.

en: A proxy was specified at %s.
ml: %s-ല്‍ ഒരു പ്രോക്സി നല്‍കിയിരുന്നു.

en: A recognizable name will help you identify this system in a management interface.
ml: ഒരു മാനേജ്മെന്റ് ഇന്റര്‍ഫെയിസില്‍ നിങ്ങളെ ഈ സിസ്റ്റം തിരിച്ചറിയുവാന്‍ ഉചിതമായൊരു നാമം സഹായിയ്ക്കുന്നു.

en: A username and password are required to register a system.
ml: ഒരു സിസ്റ്റം രജിസ്ടര്‍ ചെയ്യുന്നതിനായി ഉപയോഗിക്കുന്നതിന് ഒരു പേരും, രഹസ്യവാക്കും ആവശ്യമുണ്ട്.

en: Access to the technical support experts at Red Hat or Red Hat's partners for help with any issues you might encounter with this system.
ml: സിസ്റ്റത്തില്‍ അഭിമുഖീകരിക്കുന്ന എല്ലാ പ്രശ്നങ്ങള്‍ക്കും പരിഹാരത്തിനായി Red Hat അല്ലെങ്കില്‍ Red Hat പങ്കാളികള്‍ ലഭ്യമാക്കുന്ന സാങ്കേതിക പിന്തുണ.

en: Activate a previously purchased subscription you have not yet activated.
ml: സജീവമാക്കാത്ത നിങ്ങളുടെ മുമ്പുള്ള സബ്സ്ക്രിപ്ഷന്‍ ദയവായി സജ്ജമാക്കുക.

en: Additional hardware information including PCI devices, disk sizes and mount points will be included in the profile.
ml: PCI ഡിവൈസുകള്‍, ഡിസ്ക് വലിപ്പം, മൌണ്ട് പോയിന്റ് എന്നീ കൂടുതല്‍ ഹാര്‍ഡ്‌വെയര്‍ വിവരം പ്രൊഫൈലില്‍ ഉല്‍പ്പെടുത്തുന്നു.

en: All available updates
ml: ലഭ്യമായ എല്ലാ പരിഷ്കരണങ്ങള്‍

en: All available updates will be provided to this system. If kept updated, this system will always be equivalent to the latest minor release in the main 'Red Hat Enterprise Linux x' software channel.
ml: <b>ലഭ്യമായ _എല്ലാ പരിഷ്കരണങ്ങളും</b> സിസ്റ്റത്തിനു് ലഭ്യമാകുന്നു.  സിസ്റ്റം പരിഷ്കരിയ്ക്കുന്നതു്, Red Hat Enterprise Linux 6-ന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ ല‌ക്കത്തിനു് സമമാക്കുന്നു. പ്രധാന 'Red Hat Enterprise Linux 6' സോഫ്റ്റ്‌വെയര്‍ ചാനലലിലേക്കു് രജിസ്ടര്‍ ചെയ്യപ്പെടുന്നു.

en: An error has occurred:
ml: ഒരു പിഴവ് സംഭവിച്ചിരിക്കുന്നു:

en: An unexpected OS error occurred: %s
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ ഒരു OS പിഴവ് സംഭവിച്ചിരിക്കുന്നു: %s

en: Aplet screenshot
ml: ആപ്ലെറ്റിന്റെ സ്ക്രീന്‍ഷോട്ട്

en: Architecture: %s, OS Release: %s, OS Version: %s
ml: ആര്‍ക്കിറ്റെക്ച്ചര്‍: %s, OS റിലീസ്: %s, OS വേര്‍ഷന്‍: %s

en: Are you Sure?
ml: നിങ്ങള്‍ക്കുറപ്പാണോ?

en: Are you sure you don't want to register your system with Red Hat? You'll miss out on the benefits of a Red Hat Enterprise Linux Subscription:
ml: സിസ്റ്റം Red Hat നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിലേക്ക് കണക്ട് ചെയ്യേണ്ട എന്നുറപ്പാണോ? Red Hat Enterprise Linux സബ്സ്ക്രിപ്ഷനുള്ള ആനുകൂല്യങ്ങള്‍ ലഭ്യമാകുകയില്ല:

en: Are you sure you would like to continue?
ml: നിങ്ങള്‍ക്ക് മുമ്പോട്ട് പോകണമോ?

en: Attempting to run more than one instance of rhn_check. Exiting.
ml: rhn_check-ന്റെ ഒന്നില്‍ കൂടുതല്‍ ഇന്‍സ്റ്റന്‍സ് പ്രവര്‍ത്തിപ്പിയ്ക്കുവാന്‍ ശ്രമിയ്ക്കുന്നു. പുറത്തു് കടക്കുന്നു.¶

en: Back
ml: പുറകോട്ട്

en: Building Package List
ml: പാക്കേജ് ലിസ്റ്റ് ബിള്‍ഡ് ചെയ്യുന്നു

en: Building a list of RPM packages installed on your system.  Please wait.
ml: നിങ്ങളുടെ സിസ്റ്റത്തില്‍ ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്തിരിക്കുന്ന RPM പാക്കേജുകള്‍ ബിള്‍ഡ് ചെയ്യുന്നു. കാത്തിരിക്കുക.

en: CPU Model:
ml: CPU മോഡല്‍:

en: CPU Speed:
ml: CPU വേഗത:

en: CPU model:
ml: CPU മോഡല്‍:

en: CPU speed:
ml: CPU വേഗത:

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Cannot contact selected server
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത സര്‍വറുമായി ബന്ധപ്പെടുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Certificate _Location:
ml: _സര്‍ട്ടിഫിക്കറ്റിന്റെ സ്ഥാനം:

en: Choose Service
ml: സര്‍വര്‍ തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Choose minor release
ml: ലഘു ലക്കം തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Close
ml: അടയ്ക്കുക

en: Compliance:
ml: കരാറുകള്‍ അനുകരിച്ച്:

en: Confirm operating system release selection
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത ഓപ്പറേറ്റിങ് സിസ്റ്റം ലക്കം ഉറപ്പാക്കുക

en: Confirm operation system release selection
ml: ഓപ്പറേറ്റിങ് സിസ്റ്റം ലക്കം തെരഞ്ഞെടുത്തതു് ഉറപ്പാക്കുക

en: Connection aborted by the user
ml: കണക്ഷന്‍ യൂസര്‍ നിര്‍ത്തിയിരിക്കുന്നു

en: Copyright © 2006--2014 Red Hat, Inc. All rights reserved.
ml: Copyright © 2006--2014 Red Hat, Inc. എല്ലാ അവകാശങ്ങളും സ്വന്തമാണു്.

en: Create Profile
ml: പ്രൊഫൈല്‍ ഉണ്ടാക്കുക

en: Create Profile - Hardware
ml: നിങ്ങളുടെ സിസ്റ്റം പ്രൊഫൈല്‍ തയ്യാറാക്കുക - ഹാര്‍ഡ്‌വെയര്‍

en: Create Profile - Packages
ml: നിങ്ങളുടെ സിസ്റ്റം പ്രൊഫൈല്‍ തയ്യാറാക്കുക - പാക്കേജുകള്‍

en: Create profile
ml: പ്രൊഫൈല്‍ ഉണ്ടാക്കുക

en: Delay error from server.  The message was:
ml: സര്‍വറില്‍ നിന്നും ഡിലേ പിശക്.  സന്ദേശം ഇതായിരുന്നു:

en: Do not attempt to use X
ml: X ഉപയോഗിക്കുവാന്‍ ശ്റമിക്കരുത്

en: Do not probe or upload any hardware info
ml: ഒരു ഹാര്‍ഡ്‌വെയര്‍ വിവരം തിരക്കുകയോ അപ് ലോഡ് ചെയ്യുകയോ പാടില്ല

en: Do not profile or upload any package info
ml: ഒരു പാക്കേജും അപ് ലോഡ് ചെയ്യേണ്ട

en: Do not start rhnsd after completion
ml: പൂര്‍ത്തിയാക്കിയ ശേഷം rhnsd തുടങ്ങുവാന്‍ പാടില്ല

en: Do not upload any virtualization info
ml: ഒരു വിര്‍ച്ച്വലൈസേഷന്‍ വിവരവും അപ് ലോഡ് ചെയ്യുവാന്‍ പാടില്ല

en: Double-check the location - is '%s' correct? If not, you can correct it and try again.
ml: നല്‍കിയിരിക്കുന്ന സ്ഥാനം '%s' ശരിയാണോ എന്ന് വീണ്ടും പരിശോധിക്കുക?ശരിയല്ലായെങ്കില്‍, അത് ശരിയാക്കി നിങ്ങള്‍ക്ക് വീണ്ടും ശ്റമിക്കാവുന്നതാണ്.

en: Download installation images for Red Hat Enterprise Linux releases, including new releases.
ml: പുതിയ റിലീസ് ഉള്‍പ്പെടയുളള Red Hat Enterprise Linux റിലീസുകള്‍ക്കായി ഇന്‍സ്റ്റലേഷന്‍ ഇമേജുകള്‍ ഡൌണ്‍ലോഡ്.

en: Downloads & Upgrades:
ml: ഡൌണ്‍‍ലോഡുകളും അപ്ഗ്രേഡുകളും:

en: ERROR
ml: പിശക്

en: ERROR: can not find RHNS CA file
ml: പിഴവ്: RHNS CA ഫയല്‍ ലഭ്യമല്ല:

en: Enter in the format hostname(:port)
ml: ഹോസ്റ്റ് നെയിം(:പോര്‍ട്ട്) എന്ന രീതിയില്‍ നല്‍കുക

en: Error
ml: പിശക്

en: Error communicating with server. The message was:
ml: സര്‍വറുമായി ബന്ധപ്പെടുന്നതില്‍ പിശക്. സന്ദേശം ഇതായിരുന്നു:

en: Error parsing the oemInfo file at field:
ml: ഇവിടെ oemInfo ഫയല്‍ പാഴ്സ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പിഴവ്:

en: Error reading cpu information:
ml: cpu വിവരം വായിക്കുന്നതില്‍ പിഴവ്:

en: Error reading install method information:
ml: ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ രീതിയുടെ വിവരം വായിക്കുന്നതില്‍ പിഴവ്:

en: Error reading network interface information:
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് ഇന്റര്‍ഫെയിസ് വിവരം വായിക്കുന്നതില്‍ പിഴവ്:

en: Error reading networking information:
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിങ് വിവരം വായിക്കുന്നതില്‍ പിഴവ്:

en: Error reading system memory information:
ml: സിസ്റ്റത്തിന്റെ മെമ്മറി വിവരം വായിക്കുന്നതില്‍ പിഴവ്:

en: Error running hardware profile
ml: ഹാര്‍ഡ്‌വെയര്‍ പ്രൊഫൈല്‍ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നതില്‍ പിഴവ്

en: Error validating data at server:
ml: സര്‍വറില്‍ ഡേറ്റാ വാലിഡേറ്റ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പിഴവ്:

en: Error:
ml: പിശക്:

en: Error: Server Unavailable. Please try later.
ml: പിശക്: സര്‍വര്‍ ലഭ്യമല്ല. ദയവായി വീണ്ടും ശ്രമിയ്ക്കുക.

en: Example: https://satellite.example.com/XMLRPC
ml: <small><b>ഉദാഹരണം:</b> https://satellite.example.com</small>

en: Fatal Error
ml: ഗുരുതരമായ പിഴവ്

en: File Not Found:
ml: ഫയല്‍ ലഭ്യമല്ല:

en: Finish
ml: പൂര്‍ത്തിയാക്കി

en: Getting list of packages installed on the system
ml: സിസ്റ്റത്തില്‍ ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്ത പാക്കേജുകളുടെ ലിസ്റ്റ് ലഭ്യമാകുന്നു

en: Go Back and Register
ml: തിരിച്ചു് പോയി രജിസ്ടര്‍ ചെയ്യുക

en: Hardware Info
ml: ഹാര്‍ഡ്‌വെയര്‍ വിവരം

en: Hardware Profile
ml: ഹാര്‍ഡ്‌വെയര്‍ പ്രൊഫൈല്‍

en: Hostname:
ml: ഹോസ്റ്റ് നാമം:

en: Hostname:
ml: ഹോസ്റ്റ് നെയിം:

en: I <b>_don't</b> have an SSL certificate. I will contact my system administrator for assistance and will register at a later time.
ml: ഒരു എസ്എസ്എല്‍ സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റ് <b>_ലഭ്യമല്ല</b>. സഹായത്തിനായി സിസ്റ്റം അഡ്മിനിസ്ട്രേറ്ററുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് പിന്നീട് രജിസ്ടര്‍ ചെയ്യാം.

en: I would like to connect via an _HTTP proxy.
ml: ഒരു _എച്ടിടിപി പ്രോക്സി വഴി Red Hat നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിലേക്ക് കണക്ട് ചെയ്യുക.

en: I'll register later.
ml: പിന്നീട് രജിസ്ടര്‍ ചെയ്യാം.

en: IP Address:
ml: ഐപി വിലാസം:

en: IP Address:
ml: IP വിലാസം:

en: Include RPM packages installed on this system in my System Profile
ml: സിസ്റ്റം പ്രൊഫൈലില്‍ ഈ സിസ്റ്റത്തില്‍ ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്തിരിക്കുന്ന RPM പാക്കേജുകള്‍ ഉല്‍പ്പെടുത്തുക

en: Include the following information about hardware and network:
ml: ഹാര്‍ഡ്‌വെയറും നെറ്റ്‌വര്‍ക്കും സംബന്ധിച്ചുളള ഈ വിവരങ്ങള്‍ ഉല്‍പ്പെടുത്തുക:

en: Installation _Number:
ml: ഇന്‍സ്റ്റലേഷന്‍ നം_ബര്‍:

en: It appears this system has already been set up for software updates:
ml: ഈ സിസ്റ്റം സോഫ്റ്റ്‌വെയര്‍ പരിഷ്കരണങ്ങള്‍ക്കായി തയ്യാറെടുത്ത് കഴിഞ്ഞിരിക്കുന്നു:

en: Limited Updates Only
ml: വളരെ കുറഞ്ഞ പരിഷ്കരണങ്ങള്‍ മാത്രം

en: Limited updates
ml: വളരെ കുറഞ്ഞ പരിഷ്കരണങ്ങള്‍

en: Limited updates will be provided to this system, maintaining compatibility with the selected minor release software channel:
ml: താഴെ പറഞ്ഞിരിയ്ക്കുന്ന Red Hat Enterprise Linux ലഘു ലക്കത്തിനുള്ള സോഫ്റ്റ്‌വെയര്‍ ചാനലുകളുമായുള്ള പൊരുത്തം സൂക്ഷിക്കുന്നതിനായി <b>_കുറഞ്ഞ പരിഷ്കരണങ്ങള്‍</b> ലഭ്യമാകുന്നു.

en: Link To Subscription
ml: സബ്സ്ക്രിപ്ഷനിലേക്ക് ബന്ധിപ്പിക്കുക

en: Location:
ml: പ്രോക്സിയുടെ സ്ഥാനം:

en: Log in to http://rhn.redhat.com/ and unentitle an inactive system at Your RHN > Subscription Management > System Entitlements.
ml: http://rhn.redhat.com/-ലേക്ക് പ്രവേശിച്ചു് RHN >സബ്സ്ക്രിപ്ഷന്‍ മാനേജ്മെന്റ് > സിസ്റ്റം എന്റൈറ്റില്‍മെന്റ് എന്നതില്‍ സജീവമല്ലാത്തൊരു സിസ്റ്റം അണ്‍എന്റൈറ്റില്‍ ചെയ്യുക.

en: Login:
ml: ലോഗിന്‍:

en: Make sure the network connection on this system is operational.
ml: ഈ സിസ്റ്റത്തിലുള്ള നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് കണക്ഷന്‍ ഓപ്പറേഷണല്‍ ആണ് എന്നുറപ്പ് വരുത്തുക.

en: Manage subscriptions and systems registered to Customer Portal via access.redhat.com or through one of our other subscription management services.
ml: access.redhat.com അല്ലെങ്കില്‍ മറ്റൊരു സബ്സ്ക്രിപ്ഷന്‍ മാനേജ്മെന്റ് സര്‍വീസുകളിലൂടെ കസ്റ്റമര്‍ പോര്‍ട്ടലില്‍ രജിസ്ടര്‍ ചെയ്തിരിയ്ക്കുന്ന സബ്സ്ക്രിപ്ഷനുകളും സിസ്റ്റങ്ങളും കൈകാര്യം ചെയ്യുക.

en: Management
ml: മാനേജ്മെന്റ്

en: Management:
ml: മാനേജ്മെന്റ്:

en: Memory:
ml: മെമ്മറി:

en: Memory:
ml: മെമ്മറി:

en: Network error:
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് പിശക്:

en: Next
ml: അടുത്തത്

en: No, Cancel
ml: വേണ്ട, റദ്ദാക്കുക

en: Notice
ml: അറിയിപ്പ്

en: OK
ml: ശരി

en: Operating System Release Version
ml: ഓപ്പറേറ്റിങ് സിസ്റ്റം പതിപ്പു്:

en: Operating System version:
ml: ഓപ്പറേറ്റിങ് സിസ്റ്റം പതിപ്പു്:

en: Package
ml: പാക്കേജ്

en: Package Information
ml: പാക്കേജിന്റെ വിവരം

en: Password error. The message was:
ml: രഹസ്യവാക്കില്‍ പിഴവ്. സന്ദേശം ഇതായിരുന്നു:

en: Password:
ml: രഹസ്യവാക്ക്:

en: Please enter a desired login.
ml: ദയവായി നിങ്ങള്‍ക്ക് ആവശ്യമുളള ലോഗിന്‍ നല്‍കുക.

en: Please enter and verify a password.
ml: ദയവായി ഒരു രഹസ്യവാക്ക് നല്‍കി അത് ഉറപ്പ് വരുത്തുക.

en: Please enter your Red Hat account information:
ml: അക്കൌണ്ട് വിവരങ്ങള്‍ നല്‍കുക:

en: Please enter your login information for the %s Red Hat Network Satellite:
ml: %s Red Hat നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് സാറ്റിലൈറ്റ് ലോഗിന്‍ വിവരം ദയവായി നല്‍കുക:

en: Please review the subscription details below:
ml: ദയവായി താഴെ കാണിച്ചിരിക്കുന്ന സബ്സ്ക്രിപ്ഷന്‍ വിവരങ്ങള്‍ പരിശോധിക്കുക:

en: Press <space> to deselect the option.
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത ഉപാധി വേണ്ട എന്ന് വയക്കുന്നതിനായി <space> അമര്‍ത്തുക.

en: Problem registering system.
ml: സിസ്റ്റം രജിസ്ടര്‍ ചെയ്യുന്നതില്‍ പ്രശ്നം.

en: Problem registering system.
    
    A universal default activation key limits the number of systems which can connect to the RHN organization associated with your login. To allow this system to connect, please contact your RHN organization administrator to increase the number of systems allowed to connect or to disable this universal default activation key. More details can be found in Red Hat Knowledgebase Article #7924 at http://kbase.redhat.com/faq/FAQ_61_7924.shtm
ml: സിസ്റ്റം രജിസ്ടര്‍ ചെയ്യുന്നതില്‍ പ്രശ്നം നേരിട്ടിരിക്കുന്നു.
    
    നിങ്ങളുടെ ലോഗിനില്‍ ഉളള RHN ഓര്‍ഗനൈസേഷനിലേക്ക് കണക്ട് ചെയ്യുന്നതിനുളള സിസ്റ്റത്തിന്റെ എണ്ണം നിയന്ത്രിക്കുന്നത് യൂണിവേര്‍സല്‍ ഡീഫോള്‍ട്ട് ആക്ടിവേഷന്‍ കീ ആണ്. ഈ സിസ്റ്റം കണക്ട് ചെയ്യുന്നതിനായി, കണക്ട് ചെയ്യുന്നതിനുളള സിസ്റ്റങ്ങളുടെ എണ്ണം കൂട്ടുക അല്ലെങ്കില്‍ യൂണിവേര്‍സല്‍ ഡീഫോള്‍ട്ട് ആക്ടിവേഷന്‍ കീ പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കുക. ഇതിനായി RHN ഓര്‍ഗനൈസേഷന്‍ അഡ്മിനിസ്ട്രേറ്ററിനെ ബന്ധപ്പെടേണ്ടതാണ്.  http://kbase.redhat.com/faq/FAQ_61_7924.shtm-ല്‍ Red Hat നോളഡ്ജ് ബേയിസ് ആര്‍ട്ടിക്കിള്‍ #7924-ല്‍ കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍ ലഭ്യമാണ്.

en: Problem registering system:
ml: സിസ്റ്റം രജിസ്ടര്‍ ചെയ്യുന്നതില്‍ തകരാര്‍:

en: Problem sending hardware information.
ml: ഹാര്‍ഡ്‌വെയര്‍ വിവരം വായിക്കുന്നതില്‍ പിഴവ്.

en: Problem sending hardware profile.
ml: ഹാര്‍ഡ്‌വെയര്‍ പ്രൊഫൈല്‍ അയയ്ക്കുന്നതില്‍ പിഴവ്.

en: Problem sending hardware profile:
ml: ഹാര്‍ഡ്‌വെയര്‍ പ്രൊഫൈല്‍ അയയ്ക്കുന്നതില്‍ പിഴവ്:

en: Problem sending package information.
ml: പാക്കേജ് വിവരം അയയ്ക്കുന്നതില്‍ പ്രശ്നം.

en: Problem sending package list.
ml: പാക്കേജ് ലിസ്റ്റ് അയയ്ക്കുന്നതില്‍ പ്രശ്നം.

en: Problem sending package list:
ml: പാക്കേജ് ലിസ്റ്റ് അയയ്ക്കുന്നതില്‍ പ്രശ്നം:

en: Problem writing out system id to disk.
ml: ഡിസ്കിലേക്ക് സിസ്റ്റം id എഴുതുന്നതില്‍ പിഴവ്.

en: Profile name:
ml: പ്രൊഫൈല്‍ നാമം:

en: Provide a Security Certificate
ml: ഒരു സുരക്ഷിതാ സര്‍ട്ടീഫിക്കറ്റ് ലഭ്യമാക്കുക

en: Provide a security certificate
ml: സുരക്ഷിതാ സര്‍ട്ടീഫിക്കറ്റ് ലഭ്യമാക്കുക

en: Proxy Configuration
ml: പ്രോക്സിയുടെ സ്ഥാനം:

en: Proxy P_assword:
ml: പ്രോക്സിയ്ക്കുള്ള _രഹസ്യവാക്ക്:

en: Proxy Setup Button
ml: പ്രോക്സി സജ്ജീകരണത്തിനുള്ള ബട്ടണ്‍

en: Proxy _Username:
ml: പ്രോക്സി _ഉപയോക്തൃനാമം:

en: Purchase an additional Red Hat Enterprise Linux subscription at http://www.redhat.com/store/.
ml: അധികമായ Red Hat Enterprise Linux സബ്സ്ക്രിപ്ഷന്‍ http://www.redhat.com/store/-ല്‍ നിന്നും ലഭ്യമാക്കുക.

en: RHN Registration
ml: ആര്‍എച്എന്‍ രജിസ്ട്രേഷന്‍

en: RHN login field
ml: RHN പ്രവേശന ഫീള്‍ഡ്

en: RHN password field
ml: RHN രഹസ്യവാക്കിനുള്ള ഫീള്‍ഡ്

en: RPM dependency error. The message was:
ml: RPM ഡിപന്‍ഡന്‍സി പിഴവ്. സന്ദേശം ഇതായിരുന്നു:

en: RPM error.  The message was:
ml: RPM പിശക്.  സന്ദേശം ഇതായിരുന്നു:

en: RPM information is important to determine what updated software packages are relevant to this system.
ml: ഈ സിസ്റ്റത്തിനു് ആവശ്യമുളള പുതുക്കിയ സോഫ്റ്റ്‌വെയര്‍ പാക്കേജുകള്‍ ഏതെന്നറിയുന്നതിന് RPM വിവരം പ്രധാനമാണ്.

en: Receive the latest software updates, including security updates, keeping this Red Hat Enterprise Linux system <b>updated</b> and <b>secure</b>.
ml: ഈ Red Hat Enterprise Linux സിസ്റ്റം <b>പുതുക്കുന്നതിനും</b> <b>സുരക്ഷിതമാക്കുന്നതിനും</b> സുരക്ഷ പരിഷ്കരണങ്ങള്‍ ഉള്‍പ്പെടയുളള ഏറ്റവും പുതിയ സോഫ്റ്റ്‌വെയര്‍ പരിഷ്കരണങ്ങള്‍ ലഭ്യമാക്കുക.

en: Receive the latest software updates, including security updates, keeping this Red Hat Enterprise Linux system updated and secure.
ml: ഈ Red Hat Enterprise Linux സിസ്റ്റം പുതുക്കുന്നതിനും സുരക്ഷിതമാക്കുന്നതിനും സെക്യൂരിറ്റി അപേഡേറ്റുകള്‍ ഉള്‍പ്പെടയുളള ഏറ്റവും പുതിയ സോഫ്റ്റ്‌വെയര്‍ പരിഷ്കരണങ്ങള്‍.

en: Red Hat Account
ml: Red Hat ലോഗിന്‍

en: Red Hat Linux Version:
ml: Red Hat Linux പതിപ്പു്:

en: Red Hat Login:
ml: Red Hat ലോഗിന്‍:

en: Register Later
ml: പിന്നീട് രജിസ്ടര്‍ ചെയ്യാം.

en: Register _Later
ml: _പിന്നീട് രജിസ്ടര്‍ ചെയ്യുക

en: Register the system even if it is already registered
ml: ഒരിക്കല്‍ രജിസ്ടര്‍ ചെയ്ത സിസ്റ്റം ആണേലും വീണ്ടും രജിസ്ടര്‍ ചെയ്യുക

en: Registering System
ml: സിസ്റ്റം രജിസ്ടര്‍ ചെയ്യുന്നു

en: Registering your system with Red Hat allows you to take full advantage of the benefits of a paid subscription, including:
ml: നിങ്ങളുടെ സിസ്റ്റം Red Hat നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിലേക്ക് കണക്ട് ചെയ്യുമ്പോള്‍ നിങ്ങള്‍ക്ക് ഒരു പെയിഡ് സബ്സ്ക്രിപ്ഷന് ലഭിക്കുന്ന ആനുകൂല്ല്യങ്ങള്‍ എല്ലാം ലഭ്യമാകുന്നു, അവ:

en: Review Subscription
ml: സബ്സ്ക്രിപ്ഷന്‍ പരിശോധിക്കുക

en: Review system...
ml: സിസ്റ്റം പരിശോധിക്കുക...

en: Security & Updates:
ml: സെക്യൂരിറ്റിയും അപ്ഡേറ്റുകളും:

en: See /var/log/up2date for more information
ml: കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍ക്കായി /var/log/up2date കാണുക

en: Select A File
ml: ഒരു ഫയല്‍ തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Select how your system will receive updates:
ml: നിങ്ങളുടെ സിസ്റ്റത്തില്‍ എങ്ങനെ പരിഷ്കരണങ്ങള്‍ ലഭ്യമാകണമെന്നു് തെരഞ്ഞെടുക്കുക:

en: Send _hardware profile
ml: ഹാര്‍ഡ്‌വെ_യര്‍ പ്രൊഫൈല്‍ അയയ്ക്കുക

en: Send _package profile
ml: _പാക്കേജ് പ്രൊഫൈല്‍ അയയ്ക്കുക

en: Send hardware profile checkbox
ml: ഹാര്‍ഡ്‌വെയര്‍ പ്രൊഫൈല്‍ ചെക്ക്ബോക്സ് അയയ്ക്കുക

en: Send package profile checkbox
ml: പാക്കേജ് പ്രൊഫൈല്‍ ചെക്ക്ബോക്സ് അയയ്ക്കുക

en: Send us a profile of your current hardware and packages so we can determine what updates are available.
ml: ഏത് പാക്കേജുകളുടെയെല്ലാം പരിഷ്കരണങ്ങള്‍ ലഭ്യമെന്ന് അറിയുന്നതിനായി ഈ സിസ്റ്റത്തില്‍ ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്തിട്ടുളള പാക്കേജുകളുടേയും ഹാര്‍ഡ്‌വെയറുകളുടേയും പ്രൊഫൈല്‍ നിങ്ങള്‍ അയയ്ക്കേണ്ടതാണു്.

en: Sending Information
ml: പാക്കേജിന്റെ വിവരം അയയ്ക്കുന്നു

en: Sending hardware information
ml: ഹാര്‍ഡ്‌വെയര്‍ വിവരം അയയ്ക്കുന്നു

en: Sending package information
ml: പാക്കേജിന്റെ വിവരം അയയ്ക്കുന്നു

en: Server has refused connection due to high load
ml: അധികം ലോഡ് ആയതിനാല്‍ സര്‍വര്‍ കണക്ഷന്‍ നിരസിച്ചിരിക്കുന്നു

en: Set Up Software Updates
ml: സോഫ്റ്റ്‌വെയര്‍ പരിഷ്കരണങ്ങള്‍

en: Show additional output
ml: കൂടുതല്‍ ഔട്ട് പുട്ട് കാണിക്കുക

en: Software Channel Subscriptions:
ml: സോഫ്റ്റ്‌വെയര്‍ ചാനല്‍ സബ്സ്ക്രിപ്ഷനുകള്‍:

en: Software Update Not Set Up
ml: സോഫ്റ്റ്‌വെയര്‍ പരിഷ്കരണങ്ങള്‍

en: Software Updates Not Set Up
ml: സോഫ്റ്റ്‌വെയര്‍ പരിഷ്കരണങ്ങള്‍

en: Software update setup has been completed for this system.
ml: ഈ സിസ്റ്റത്തിനുള്ള സോഫ്റ്റ്‌വെയര്‍ പരിഷ്കരണം പൂര്‍ത്തിയാക്കിയിരിക്കുന്നു.

en: Something went wrong while installing the new certificate:
ml: പുതിയ സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റ് ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുന്നതിനിടെ എന്തോ പിഴവ്:

en: Specify a file to use as the ssl CA cert
ml: ssl CA cert ആയി ഉപയോഗിക്കുന്നതിന് ഒരു ഫയല്‍ ലഭ്യമാക്കുക

en: Specify a password
ml: ഒരു രഹസ്യവാക്ക് നല്‍കുക

en: Specify a password to use with an authenticated http proxy
ml: ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കിയ http പ്രോക്സിയോടൊപ്പം ഉപയോഗിക്കുന്നതിന് ഒരു രഹസ്യവാക്ക് നല്‍കുക

en: Specify a profilename
ml: ഒരു പ്രൊഫൈല്‍ നാമം നല്‍കുക

en: Specify a url to use as a server
ml: ഒരു സര്‍വര്‍ ആയി ഉപയോഗിക്കുന്നതിനുളള url നല്‍കുക

en: Specify a username
ml: ഉപയോഗിക്കുവാനുളള പേര് നല്‍കുക

en: Specify a username to use with an authenticated http proxy
ml: ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കിയ http പ്രോക്സിയോടൊപ്പം ഉപയോഗിക്കുന്നതിന് ഒരു പേര് നല്‍കുക

en: Specify an activation key
ml: ഒരു ആക്റ്റിവേഷന്‍ കീ നല്‍കുക

en: Specify an http proxy to use
ml: ഉപയോഗിക്കാനുളള http പ്രോക്സി വ്യക്തമാക്കുക

en: Specify an organizational id for this system
ml: ഈ സിസ്റ്റത്തിനുള്ള ഓര്‍ഗനൈസേഷന്‍ id നല്‍കുക

en: Start Window
ml: ജാലകം തുടങ്ങുക

en: Subscribe this system to the EUS channel tied to the system's redhat-release
ml: സിസ്റ്റത്തിന്റെ redhat-release-ലുള്ള ഇയുഎസ് ചാനലിലേക്കു് ഈ സിസ്റ്റം സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക

en: Subscriptions have been activated for the following Red Hat products/services:
ml: താഴെ കാണിക്കുന്ന Red Hat പ്രൊഡക്റ്റുകള്‍/സര്‍വീസുകള്‍ക്ക് സബ്സ്ക്രിപ്ഷനുകള്‍ ലഭ്യമാണ്:

en: Support:
ml: പിന്തുണ:

en: System Already Registered
ml: സിസ്റ്റം നിലവില്‍ രജിസ്ടര്‍ ചെയ്തിരിയ്ക്കുന്നു

en: System ID:
ml: സിസ്റ്റം ഐഡി:

en: System Registration
ml: ആര്‍എച്എന്‍ രജിസ്ട്രേഷന്‍

en: System _Name:
ml: സിസ്റ്റത്തിന്റെ _പേര്:

en: Take me back to the registration
ml: രജിസ്ട്രേഷനിലേക്ക് തിരികെ പോകുക (_T)

en: Take me back to the setup process.
ml: തിരികെ സെറ്റപ്പ് പ്രക്രിയയിലേക്ക് പോകുക.

en: The installation number [ %s ] provided is not a valid installation number. Please go back to the previous screen and fix it.
ml: നല്‍കിയിരിക്കുന്ന സബ്സ്ക്രിപ്ഷന്‍ നംബര്‍ [ %s ] ഒരു തെറ്റായ സബ്സ്ക്രിപ്ഷന്‍ നംബര്‍ ആണ്. ദയവായി മുമ്പുളള സ്ക്രീനില്‍ ചെന്ന് പ്രശ്നം പരിഹരിക്കുക.

en: The installation number is invalid
ml: ഇന്‍സ്റ്റലേഷന്‍ നംബര്‍ തെറ്റാണ്

en: The server indicated an error:
ml: സര്‍വര്‍ ഒരു പിശക് സൂചിപ്പിക്കുന്നു:

en: The server may be in outage mode. You may have to try connecting later.
ml: സര്‍വര്‍ ഔട്ട് റേജ് മോഡിലാണ്. നിങ്ങള്‍ പിന്നീട് കണക്ട് ചെയ്യുവാന്‍ ശ്റമിക്കുക.

en: The server you are registering against does not support EUS.
ml: നിങ്ങള്‍ രജിസ്ടര്‍ ചെയ്യുവാന്‍ ശ്രമിക്കുന്ന സര്‍വര്‍ ഇയുഎസ് പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല.

en: There was a SSL crypto error: %s
ml: SSL crypto പിഴവ് സംഭവിച്ചിരിക്കുന്നു: %s

en: There was a problem registering this system.
ml: സിസ്റ്റം രജിസ്ടര്‍ ചെയ്യുന്നതില്‍ ഒരു പ്രശ്നം നേരിട്ടു.

en: There was an SSL error. This could be because the file you picked was not a certificate file.
ml: ഒരു SSL പിഴവ്. നിങ്ങള്‍ തിരഞ്ഞെടുത്ത ഫയല്‍ ഒരു സര്‍ട്ടിഫിക്കറ്റ് ഫയല്‍ ആയിരിക്കില്ല എന്നതാവാംകാരണം.

en: There was an SSL error: %s
ml: ഒരു SSL പിശക് ഉണ്ടായിരുന്നു: %s

en: There was an authentication error: %s
ml: ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കുന്നതില്‍ പിഴവ്: %s

en: There was an error building the list of packages.
ml: പാക്കേജുകളുടെ പട്ടിക ബിള്‍ഡ് ചെയ്യുമ്പോള്‍ പിശക്.

en: There was an error communicating with the registration server.  The message was:
ml: രജിസ്ട്രേഷന്‍ സര്‍വറുമായി ബന്ധപ്പെടുന്നതില്‍ പിഴവ്.  സന്ദേശം ഇതായിരുന്നു:

en: There was an error communicating with the registration server:
ml: രജിസ്ട്രേഷന്‍ സര്‍വറുമായി ബന്ധപ്പെടുന്നതില്‍ പിഴവ്:

en: There was an error getting the list of hardware.
ml: ഹാര്‍ഡ്‌വെയര്‍ പട്ടിക ലഭ്യമാക്കുമ്പോള്‍ പിശക്.

en: There was an error loading your configuration.  Make sure that
    you have read access to /etc/sysconfig/rhn.
ml: നിങ്ങളുടെ കോണ്‍ഫിഗറേഷന്‍ ലഭ്യമാകുന്നതില്‍ പിശക്.  നിങ്ങള്‍ക്ക്
    /etc/sysconfig/rhn വായിക്കുന്നതിനുളള അനുവാദമുണ്ട് എന്നുറപ്പ് വരുത്തുക.

en: There was an error saving your configuration. Make sure that
    you own %s.
ml: നിങ്ങളുടെ കോണ്‍ഫിഗറേഷന്‍ സൂക്ഷിക്കുന്നതില്‍ പിശക്. %s നിങ്ങള്‍ക്ക്
    സ്വന്തം എന്നുറപ്പുവരുത്തുക.

en: There was an error while applying your choice.
ml: നിങ്ങള്‍ തെരഞ്ഞെടുത്തതില്‍ ഒരു പിഴവ് സംഭവിച്ചിരിക്കുന്നു.

en: There was an error while assembling information for the profile.
ml: പ്രൊഫൈലിനുള്ള വിവരം ശേഖരിക്കുമ്പോള്‍ പിശക്.

en: There was an error while creating the profile.
ml: പ്രൊഫൈല്‍ തയ്യാറാക്കുമ്പോള്‍ പിശക്.

en: There was an error while installing the certificate.
ml: സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റ് ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുമ്പോള്‍ പിശക്.

en: There was an error while logging in.
ml: പ്രവേശിക്കുമ്പോള്‍ പിശകുണ്ടായിരിയ്ക്കുന്നു.

en: There was an error while populating the profile.
ml: പ്രൊഫൈല്‍ അറിയിക്കുന്നതില്‍ പിഴവ് സംഭവിച്ചിരിക്കുന്നു.

en: There was some sort of I/O error: %s
ml: ചില I/O പിഴവുകള്‍ ഉണ്ടായിരുന്നു: %s

en: There was some sort of I/O error: %s
ml: ചില I/O പിഴവുകള്‍ ഉണ്ടായിരിക്കുന്നു: %s

en: This assistant will guide you through the process of registering your system with Red Hat to receive software updates and other benefits. You will need the following to register:
ml: സോഫ്റ്റ്‌വെയര്‍ പരിഷ്കരണങ്ങള്‍ക്കായി നിങ്ങളുടെ സിസ്റ്റം Red Hat നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിലേക്ക് (RHN) കണക്ട് ചെയ്യുന്നതിനായി നിങ്ങളെ ഈ അസിസ്റ്റന്റ് സഹായിക്കുന്നതാണു്. ഉദാഹരണത്തിനു്:

en: This client requires the server to support %s, which the current server does not support
ml: നിിലവിലുളള സര്‍വറിന്റെ പിന്തുണ ലഭ്യമല്ലാത്ത %s-ന് സര്‍വര്‍ പിന്തുണയ്ക്കണമെന്ന് ഈ ക്ലയന്റ് ആവശ്യപ്പെടുന്നു

en: This error shouldn't have happened. If you'd like to help us improve this program, please file a bug at bugzilla.redhat.com. Including the relevant parts of '%s' would be very helpful. Thanks!
ml: ഈ പിഴവ് ഉണ്ടാകുവാന്‍ പാടില്ലായിരുന്നു. ഇത് മെച്ചപ്പെടുത്തണമെങ്കില്‍, ദയവായി ഒരു ബഗ് bugzilla.redhat.com-ല്‍ രേഖപ്പെടുത്തുക. '%s'-ന്റെ ആവശ്യമുളള ഭാഗങ്ങളും ഉല്‍പ്പെടുത്തുക. നന്ദി!

en: This server doesn't support functionality needed by this version of the software update setup client. Please try again with a newer server.
ml: സോഫ്റ്റ്‌വെയര്‍ അപ്ഡേറ്റ് സെറ്റപ്പ് ക്ലൈന്റിന്റെ വേര്‍ഷന് ആവശ്യമുളള പ്രവര്‍ത്തനം ഈ സര്‍വര്‍ പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല. ഒരു പുതിയ സര്‍വര്‍ ഉപയോഗിച്ച് വീണ്ടും ശ്രമിക്കുക.

en: This system has already been registered with RHN using RHN certificate-based technology.
ml: RHN സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റ് അടിസ്ഥാനത്തിലുള്ള ടെക്നോളജി ഉപയോഗിച്ചു് RHN-മായി സിസ്റ്റം നിലവില്‍ രജിസ്ടര്‍ ചെയ്തിട്ടുണ്ടു്.

en: This system is already registered. Use --force to override
ml: ഈ സിസ്റ്റം നിലവില്‍ രജിസ്ടേര്‍ഡ് ആണ്. ഓവര്‍ റൈഡ് ചെയ്യുന്നതിനായി --force ഉപയോഗിക്കുക

en: This system may not be updated until it is associated with a channel.
ml: ഒരു ചാനലുമായി ബന്ധപ്പെടുന്നതു വരെ സിസ്റ്റം പുതുക്കുവാന്‍ പാടില്ല.

en: This system was unable to be associated with the following RHN module(s) because there were insufficient subscriptions available in your account:
ml: നിങ്ങളുടെ അക്കൌണ്ടില്‍ മതിയായ സബ്സ്ക്രിപ്ഷനുകള്‍ ലഭ്യമാല്ലാത്തതിനാല്‍, താഴെ കാണിക്കുന്ന RHN ഘടകങ്ങളുമായി നിങ്ങളുടെ സിസ്റ്റത്തിനു് ബന്ധമുണ്ടാകുന്നതല്ല:

en: Tip: Forgot your login or password?  Contact your Satellite's Organization Administrator.
ml: സൂചന: നിങ്ങള്‍ ഉപയോഗിക്കുന്ന പേര് അല്ലെങ്കില്‍ രഹസ്യവാക്ക് മറന്നുവോ? നിങ്ങളുടെ സാറ്റിലൈറ്റിന്റെ ഓര്‍ഗനൈസേഷന്‍ അഡ്മിനിസ്ട്രേറ്ററുമായി ബന്ധപ്പെടുക.

en: Tip: Red Hat values your privacy: http://www.redhat.com/legal/privacy_statement.html
ml: സൂചന: Red Hat നിങ്ങളുടെ സ്വകാര്യത മാനിക്കുന്നു: http://www.redhat.com/legal/privacy_statement.html

en: To learn more about RHN registration and technologies please consult this Knowledge Base Article: <a href="https://access.redhat.com/kb/docs/DOC-45563">https://access.redhat.com/kb/docs/DOC-45563</a>
ml: RHN രജിസ്ട്രേഷനും സാങ്കേതികവിദ്യകളേയും പറ്റി കൂടുതല്‍ അറിയുന്നതിനായി ഈ ലേഖനം വായിയ്ക്കുക: <a href="https://access.redhat.com/kb/docs/DOC-45563">https://access.redhat.com/kb/docs/DOC-45563</a>

en: Unable to Locate SystemId
ml: SystemId ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to open gui. Try `up2date --nox`
ml: gui തുറക്കുവാന്‍ അസാധ്യം. `up2date --nox` ഉപയോഗിക്കുക

en: Updates Configured
ml: ക്രമീകരിച്ചിരിയ്ക്കുന്ന പരിഷ്കരണങ്ങള്‍

en: Updating hardware profile...
ml: ഹാര്‍ഡ്‌വെയര്‍ പ്രൊഫൈല്‍ പുതുക്കുന്നു...

en: Updating package profile...
ml: പാക്കേജ് പ്രൊഫൈല്‍ പുതുക്കുന്നു...

en: Updating virtualization profile...
ml: വിര്‍ച്ച്വലൈസേഷന്‍ പ്രൊഫൈല്‍ പുതുക്കുന്നു...

en: Usage of --use-eus-channel option with --activationkey is not supported. Please use username and password instead.
ml: --activationkey-നൊപ്പം --use-eus-channel ഐച്ഛികത്തിന്റെ ഉപയോഗം പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല. മറ്റൊരു ഉപയോക്തൃനാമവും രഹസ്യവാക്കും ഉപയോഗിയ്ക്കുക.

en: Use Au_thentication with HTTP Proxy:
ml: എച്ടിടിപി പ്രോക്സിയൊപ്പമുള്ള _അധികാരം ഉറപ്പാക്കല്‍ സംവിധാനം ഉപയോഗിക്കുക:

en: Use Authentication with HTTP Proxy
ml: HTTP പ്രോക്സിയൊപ്പമുള്ള അധികാരം ഉറപ്പാക്കല്‍ സംവിധാനം ഉപയോഗിക്കുക

en: V_iew Package Profile ...
ml: പാക്കേജ് പ്രൊഫൈല്‍ കാണു_ക...

en: Version:
ml: വേര്‍ഷന്‍:

en: View Hardware Profile
ml: ഹാര്‍ഡ്‌വെയര്‍ പ്രൊഫൈല്‍ കാണുക

en: View Package Profile
ml: പാക്കേജ് പ്രൊഫൈല്‍ കാണുക

en: Virtualization module: software updates for a limited number of virtual guests on this system.
ml: വിര്‍ച്ച്വലൈസേഷന്‍ ഘടകം: ഈ സിസ്റ്റത്തിലുള്ള വളരെ ചുരുക്കം വിര്‍ച്ച്വല്‍ സിസ്റ്റങ്ങള്‍ക്കുള്ള സോഫ്റ്റ്‌വെയര്‍ അപ്ഡേറ്റുകള്‍.

en: Warning
ml: മുന്നറിയിപ്പ്

en: Warning: --contactinfo option has been deprecated. Please login to the server web user Interface and update your contactinfo.
ml: മുന്നറിയിപ്പു്: --contactinfo ഐച്ഛികം നീക്കം ചെയ്തിരിയ്ക്കുന്നു. സര്‍വറിന്റെ വെബ് യൂസര്‍ ഇന്റര്‍ഫെയിസിലേക്കു് പ്രവേശിച്ചു് വിവരങ്ങള്‍ പുതുക്കുക.

en: Warning: Only installed product listed above will receive updates and support. If you would like to receive updates for additional products, please login to your satellite web interface and subscribe this system to the appropriate software channels. See Kbase article for more details. (http://kbase.redhat.com/faq/docs/DOC-11313)
ml: മുന്നറിയിപ്പ്: ഈ സിസ്റ്റത്തില്‍ ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്തിട്ടുളള പ്രൊഡക്ടുകള്‍ മുകളില്‍ ലിസ്റ്റ് ചെയ്തിട്ടില്ല എങ്കില്‍, ആ പ്രൊഡക്ടിനുളള അപ്ഡേറ്റുകളും പിന്തുണയും നിങ്ങള്‍ക്ക് ലഭ്യമാകുന്നതല്ല. നിങ്ങള്‍ക്ക് അതിനുളള അപ്ഡേറ്റും പിന്തുണയും ലഭ്യമാകണമെങ്കില്‍, ദയവായി നിങ്ങളുടെ സാറ്റിലൈറ്റ് വെബ് ഇന്റര്‍ഫെയിസിലേക്ക്പ്രവേശിച്ച് ഈ സിസ്റ്റം അതത് സോഫ്റ്റ്‌വെയര്‍ ചാനലുകളില്‍ അംഗമാകുക. കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍ക്കായി Kbase ലേഖനം 11313 കാണുക. (http://kbase.redhat.com/faq/docs/DOC-11313)

en: Warning: Using this option, your system will always be the most recent minor release and cannot be limited to an older release version.
ml: മുന്നറിയിപ്പു്: ഈ ഐച്ഛികം ഉപയോഗിച്ചു്, നിങ്ങളുടെ സിസ്റ്റത്തില്‍ ഏറ്റവും പുതിയ ചെറിയ പതിപ്പുകള്‍ പോലും ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സഹായിയ്ക്കുന്നു. അങ്ങനെ ഇതു് പഴയതായി ഇരിയ്ക്കുന്നതല്ല.

en: Warning: unable to enable rhnsd with chkconfig
ml: മുന്നറിയിപ്പ്: chkconfig-നൊപ്പം rhnsd പ്രാപ്യമാക്കുന്നതിന് സാധ്യമല്ല

en: Warning:You will not be able to limit this system to minor release that is older than the recent minor release if you select this option.
ml: മുന്നറിയിപ്പു്: ഈ ഐച്ഛികം തെരഞ്ഞെടുത്താല്‍, ഏറ്റവും പുതിയ ലഘു ലക്കത്തിനേക്കാള്‍ പഴയ ലക്കത്തിലേക്കു് നിങ്ങളുടെ സിസ്റ്റം മാറുന്നതു് തടയുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: We are attempting to contact the Red Hat Network server at %s.
ml: %s-ല്‍ Red Hat നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് സര്‍വറുമായി ബന്ധപ്പെടുവാന്‍ ശ്രമിക്കുന്നു.

en: We could not contact the Satellite or Proxy at '%s.'
ml: '%s'-ല്‍ സാറ്റിലൈറ്റ് അല്ലെങ്കില്‍ പ്രൊക്സിയുമായി ബന്ധപ്പെടുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: Why Register
ml: എന്തിന് രജിസ്ടര്‍ ചെയ്യണം

en: Why Should I Connect to RHN? ...
ml: ഞാന്‍ എന്തിന് RHN-ലേക്ക് കണക്ട് ചെയ്തിരിക്കണം? ...

en: Why Should I Register?
ml: എന്തിന് രജിസ്ടറ്‍ ചെയ്യണം

en: Would you like to register your system at this time? <b>(Strongly recommended.)</b>
ml: നിങ്ങളുടെ സിസ്റ്റം ഇപ്പോള്‍ രജിസ്ടര്‍ ചെയ്യണമോ? <b>(ഏറ്റവും ഉചിതമായതു്.)</b>

en: Yes, Continue
ml: അതെ, മുമ്പോട്ട് പോകുക

en: Yes/No dialog:
ml: അതെ/അല്ല ഡയലോഗ്:

en: You may be running a client that is incompatible with the server.
ml: സര്‍വറുമായി പൊരുത്തപ്പെടാത്ത ഒരു ക്ലൈന്റാവാം നിങ്ങള്‍ പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുന്ന.

en: You may deselect individual packages by unchecking them below.
ml: നിങ്ങള്‍ക്ക് തിരഞ്ഞെടുത്ത പാക്കേജ് വേണ്ട എന്ന് വയ്ക്കുന്നതിനായി അടയാളപ്പെടുത്തിയിരിക്കുന്ന പാക്കേജുകള്‍ മാറ്റുക.

en: You must be root to run %s
ml: %s പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുന്നതിന് root ആയി പ്രവര്‍ത്തിക്കുക

en: You must choose a name for this profile.
ml: ഈ പ്രൊഫൈലിന് നിങ്ങള്‍ ഒരു പേര് തിരഞ്ഞെടുക്കുക.

en: You must enter a login.
ml: ലോഗിന്‍ നല്‍കേണ്ടതാണ്.

en: You must enter a password.
ml: ഒരു രഹസ്യവാക്ക് നിങ്ങള്‍ നല്‍കേണ്ടതാണ്.

en: You must run rhn_register as root.
ml: rhn_register root ആയി വേണം രജിസ്ടര്‍ ചെയ്യുവാന്‍.

en: You must run the RHN registration program as root.
ml: RHN രജിസ്ട്രേഷന്‍ പ്രോഗ്രാം root ആയി പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കണം.

en: You must select a certificate.
ml: ഒരു സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റ് തിരഞ്ഞെടുക്കേണ്ടതാണ്.

en: You need to register this system by running `rhn_register` before using this option
ml: ഈ ഉപാധി ഉപയോഗിക്കുന്നതിന് മുമ്പ് `rhn_register` പ്രവര്‍ത്തിപ്പിച്ച് ഈ സിസ്റ്റം രജിസ്ടര്‍ ചെയ്യുക

en: You specified an invalid protocol. Only https and http are allowed.
ml: നിങ്ങള്‍ തെറ്റായ സമ്പ്രദായമാണ് നല്‍കിയിരിക്കുന്നത്. https, http മാത്രമേ അനുവദിക്കൂ.

en: You were unable to be subscribed to the following software channels because there were insufficient subscriptions available in your account:
ml: നിങ്ങളുടെ അക്കൌണ്ടില്‍ മതിയായ സബ്സ്ക്രിപ്ഷനുകള്‍ ലഭ്യമാല്ലാത്തതിനാല്‍, താഴെ കാണിക്കുന്ന സോഫ്റ്റ്‌വെയര്‍ ചാനലുകളിലേക്ക് നിങ്ങള്‍ക്ക് അംഗത്വം ലഭിക്കുന്നതല്ല:

en: You will not be able to take advantage of these benefits without registering.
ml: Red Hat നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിലേക്ക് കണക്ട് ചെയ്യാതെ നിങ്ങള്‍ക്ക് ഈ സബ്സ്ക്രിപ്ഷന്‍ ആനുകൂല്യങ്ങള്‍ ലഭ്യമാകുകയില്ല.

en: Your system is not setup for software updates.
ml: ഈ സിസ്റ്റം സോഫ്റ്റ്‌വെയര്‍ പരിഷ്കരണങ്ങള്‍ക്കു് സജ്ജമല്ല.

en: Your system is now ready to receive the software updates that will keep it secure and supported.
    
    You'll know when software updates are available when a package icon appears in the notification area of your desktop (usually in the upper-right corner, circled below.) Clicking on this icon, when available, will guide you through applying any updates that are available:
ml: സിസ്റ്റത്തിനെ സുരക്ഷിതവും പിന്തുണയുള്ളതുമായി സജ്ജമാക്കുന്ന സോഫ്റ്റ്‌വെയര്‍ പരിഷ്കരണങ്ങള്‍ സ്വീകരിയ്ക്കുന്നതിനായി ഇപ്പോള്‍ സിസ്റ്റം തയ്യാറാണു്.
    
    സോഫ്റ്റ്‌വെയര്‍ പരിഷ്കരണങ്ങള്‍ ലഭ്യമാകുമ്പോള്‍, പണിയിടത്തില്‍ അറിയിപ്പിനുള്ള സ്ഥലത്തു് ഒരു പ്രതിരൂപം കാണാം (സാധാരണ, മുകളില്‍ വലതു് മൂലയ്ക്കു്, താഴെ വട്ടത്തില്‍ കാണിച്ചിരിയ്ക്കുന്നതു് പോലെ.) ഇതില്‍ ക്ലിക്ക് ചെയ്താല്‍, ലഭ്യമാക പരിഷ്കരണങ്ങള്‍ നിങ്ങള്‍ക്കു് കാണാം:

en: Your system is ready to receive the software updates that will keep it secure and supported.
    
    You'll know when software updates are available when a package icon appears in the notification area of your desktop (usually in the upper-right corner, circled below.) Clicking on this icon, when available, will guide you through applying any updates that are available:
ml: സിസ്റ്റത്തിനെ സുരക്ഷിതവും പിന്തുണയുള്ളതുമായി സജ്ജമാക്കുന്ന സോഫ്റ്റ്‌വെയര്‍ പരിഷ്കരണങ്ങള്‍ സ്വീകരിയ്ക്കുന്നതിനായി സിസ്റ്റം തയ്യാറാണു്.
    
    സോഫ്റ്റ്‌വെയര്‍ പരിഷ്കരണങ്ങള്‍ ലഭ്യമാകുമ്പോള്‍, പണിയിടത്തില്‍ അറിയിപ്പിനുള്ള സ്ഥലത്തു് ഒരു പ്രതിരൂപം കാണാം (സാധാരണ, മുകളില്‍ വലതു് മൂലയ്ക്കു്, താഴെ വട്ടത്തില്‍ കാണിച്ചിരിയ്ക്കുന്നതു് പോലെ.) ഇതില്‍ ക്ലിക്ക് ചെയ്താല്‍, ലഭ്യമാക പരിഷ്കരണങ്ങള്‍ നിങ്ങള്‍ക്കു് കാണാം:

en: Your system will be subscribed to %s 
    base software channel. You will not be
    able to move this system to an earlier release
    (you will be able to move to a newer release).
    Are you sure you would like to continue?
ml: %s ബെയിസ് സോഫ്റ്റ്‌വെയര്‍ ചാനലിലേക്കു് നിങ്ങളുടെ
    സിസ്റ്റം സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുന്നു. മുമ്പോട്ടു് തുടര്‍ന്നാല്‍
    നേരത്തെയുള്ളൊരു ലക്കത്തിലേക്കു് നിങ്ങള്‍ തിരികെ പോകുവാന്‍
    സാധ്യമാകുന്നതല്ല (അടുത്ത ലക്കത്തിലേക്ക് പോകുവാന്‍ സാധ്യമാണു്).
    തുടരണമെന്നുറപ്പാണോ?

en: Your system will be subscribed to the base software channel to receive all available updates.
ml: ലഭ്യമായ എല്ലാ പരിഷ്കരണങ്ങളും ലഭിയ്ക്കുന്നതിനായി നിങ്ങളുടെ സിസ്റ്റം ബെയിസ് സോഫ്റ്റ്‌വെയര്‍ ചാനലിലേക്ക് സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുന്നതാണു്.

en: Your system will be subscribed to the base software channel.  You will not be able to move this system to an earlier minor release channel if you continue (you will be able to move to a later release.)
ml: ബെയിസ് സോഫ്റ്റ്‌വെയര്‍ ചാനലിലേക്കു് നിങ്ങളുടെ സിസ്റ്റം സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുന്നു.  മുമ്പോട്ടു് തുടര്‍ന്നാല്‍ നേരത്തെയുള്ളൊരു ലക്കത്തിലേക്കു് നിങ്ങള്‍ തിരികെ പോകുവാന്‍ സാധ്യമാകുന്നതല്ല (അടുത്ത ലക്കത്തിലേക്ക് പോകുവാന്‍ സാധ്യമാണു്.)

en: Your system will need to access a subscription. This will allow you to keep your system updated, secure, and supported.
ml: നിങ്ങളുടെ സിസ്റ്റത്തിനു് ഒരു സബ്സ്ക്രിപ്ഷന്‍ ലഭ്യമാകേണ്ടതുണ്ട്. നിങ്ങളുടെ സിസ്റ്റം പുതുക്കുന്നതിനും, സുരക്ഷിതമാക്കുന്നതിനും പിന്തുണയ്ക്കുന്നതിനും ഇത് നിങ്ങളെ സഹായിക്കുന്നു.

en: [Deprecated] Read contact info from stdin
ml: [നീക്കം ചെയ്തു] stdin-ല്‍ നിന്നും ബന്ധപ്പെടേണ്ട വിവരങ്ങള്‍ ലഭ്യമാക്കുക

en: _Activate a subscription now...
ml: ഒരു സബ്സ്ക്രിപ്ഷന്‍ ലഭ്യമാക്കുക... (_A)

en: _Close
ml: _അടയ്ക്കുക

en: _Exit
ml: പുറത്തു് കടക്കുക (_E)

en: _Finish
ml: പൂര്‍ത്തിയാക്കി (_F)

en: _Go Back and Register
ml: _തിരിച്ചു് പോയി രജിസ്ടര്‍ ചെയ്യുക

en: _Login:
ml: പ്രവേ_ശനം:

en: _Minor release:
ml: ലഘു ലക്കം (_M):

en: _No, Cancel
ml: _വേണ്ട, റദ്ദാക്കുക

en: _No, I prefer to register at a later time.
ml: _വേണ്ട, എനിക്ക് പിന്നീട് രജിസ്ടര്‍ ചെയ്താല്‍ മതി.

en: _Password:
ml: _രഹസ്യവാക്ക്:

en: _Proxy Location:
ml: പ്രോക്സി_യുടെ സ്ഥാനം:

en: _Proxy Setup
ml: പ്രോക്സി _സജ്ജീകരണം

en: _View Hardware Profile ...
ml: ഹാര്‍ഡ്‌വെയര്‍ പ്രൊഫൈല്‍ കാണു_ക...

en: _Why Should I Register?
ml: _എന്തിന് രജിസ്ടര്‍ ചെയ്യണം?

en: _Yes, Continue
ml: _അതെ, തുടരുക

en: _Yes, I'd like to register now.
ml: _ഉവ്വു്, എനിയ്ക്കു് ഉടന്‍ രജിസ്ടര്‍ ചെയ്യണം.

en: class %s has no attribute '%s'
ml: %s ക്ലാസ്സിനു് '%s' വിശേഷത ലഭ്യമല്ല

en: icon of aplet
ml: ആപ്ലെറ്റിനുള്ള പ്രതിരൂപം

en: installation number field
ml: ഇന്‍സ്റ്റലേഷന്‍ നംബര്‍ ഫീള്‍ഡ്

en: label
ml: ലേബല്‍

en: progress bar
ml: പ്രോഗ്രസ്സ് ബാര്‍

en: progress status
ml: പുരോഗതിയുടെ നിലവാരം

en: proxy location
ml: പ്രോക്സിയുടെ സ്ഥാനം

en: proxy password field
ml: പ്രോക്സി രഹസ്യവാക്കിനുള്ള ഫീള്‍ഡ്

en: proxy user field
ml: പ്രോക്സി ഉപയോക്താവിനുള്ള ഫീള്‍ഡ്

en: satellite server location
ml: സാറ്റിലൈറ്റ് സര്‍വര്‍ സ്ഥാനം

en: system name
ml: സിസ്റ്റം നാമം

en: unknown
ml: അപരിചിതം
